Nhà đất bán / An Giang / Tp. Châu Đốc / X. Vĩnh Châu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vĩnh Châu, Thành Phố Châu Đốc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán Nhà 150M2 Khu Chế Xuất Tân Thuận Tây, Quận 7 – Giá 4.85 Tỷ
4.85 tỷ • 150m²
32.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
5
Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Bình Thạnh
9.2 tỷ • 62m²
148.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
3
Bán Gấp Đất Mặt tiền Ngay Cổng KDL Đại Nam.
16 tỷ • 567m²
28.22 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An
Bán
Chính chủ bán lô góc Q24 Centana Điền Phúc Thành Quận 9 – Tiềm năng tăng giá cao!
8.24 tỷ • 111m²
74.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ KHẮP - KINH DOANH ĐỈNH, DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
5.5 tỷ • 80m²
68.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
2
Cần bán lô đất Phường 3 nằm trong KDC phường 3, Tp. Tây Ninh
1.75 tỷ • 100m²
17.5 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
7
CHỦ GỬI BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU 3 TẤM TẠI KDC P. QUANG VINH ( NAY LÀ P. TRẤN BIÊN )
4 tỷ • 50m²
80 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
5
SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN - ĐƯỜNG 800A CẦU GIẤY - 51M2 - 5 TẦNG - 17.5 tỷ
17.5 tỷ • 51m²
343.14 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Quan Hoa