Nhà đất bán / An Giang / Tp. Châu Đốc / X. Vĩnh Tế / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vĩnh Tế, Thành Phố Châu Đốc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Nhà cấp 4, đường Trung Đồng, Nam Cầu Cẩm Lệ, Đà Nẵng – 3tỷ 050
3.05 tỷ • 117m²
26.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
2
🏡 **CẦN BÁN GẤP NHÀ NẰM TRUNG TÂM SƠN TRÀ 2 MẶT THOÁNG** 🌟
3.35 tỷ • 63m²
53.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
5
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, ĐƯỜNG SỐ 9 - KHU VĂN HÓA TÂY ĐÔ, QUẬN CÁI RĂNG, TP CẦN THƠ
4.8 tỷ • 100m²
47.99 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
Bán nhà 3 tầng gần cổng Lideco, P. Cao Thắng – Hạ Long ô tô đỗ cửa
3.1 tỷ • 50.5m²
61.39 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
3
Bán Nhà Mặt Ngõ 27 Đại Cồ Việt, Kinh Doanh Sầm Uất, 160m2, Mặt Tiền 9m, Giá 42 Tỷ
42 tỷ • 160m²
262.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
7
Chính chủ gửi bán Nhà Phố Mặt Tiền Đường số, P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức.
14.5 tỷ • 202m²
71.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
8
Nhà mê mới đẹp hẻm 17 Lê Đình Chinh, P. Hoa Lư, Pleiku, Gia Lai
2.59 tỷ • 97.5m²
26.56 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hoa Lư

Bán
2
Bán biệt thự đường 20m khu Villa Park đường Bưng Ông Thoàn, Tp Thủ Đức
18.5 tỷ • 136m²
136.03 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu