Nhà đất bán / An Giang / Tp. Châu Đốc / P. Vĩnh Ngươn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Vĩnh Ngươn, Thành Phố Châu Đốc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà MT đường Kênh Rau Răm, xã Bình Lợi, huyện Bình Chánh
5.9 tỷ • 469.8m²
12.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Bình Lợi

Bán
4
2 Lô Mặt Đường Lý Chính Thắng, P2, Bảo Lộc
4.25 tỷ • 212m²
20.05 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. 2

Bán
3
Đất nền
1.05 tỷ • 64.4m²
16.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT RẺ GẦN KCN PHƯỚC ĐÔNG, GÒ DẦU, TÂY NINH
460 tr. • 125m²
3.68 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Thanh Phước

Bán
5
Nhà 1 trệt, 1 lầu hẻm Cầu Dứa Phú Nông, TP. Nha Trang
3.65 tỷ • 124.9m²
29.22 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
5
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 2 TẦNG GIÁ TỐT – TRUNG TÂM LINH ĐÔNG - THỦ ĐỨC – 3.45 TỶ
3.45 tỷ • 50m²
69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông

Bán
3
🔥 HÀ ĐÔNG – P. ĐIỆN BÀN BẮC, TP ĐÀ NẴNG ( CÁCH NAM KỲ KHỞI NGHĨA 600M)
1.55 tỷ • 123m²
12.6 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
5
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, Phường 10, Gò Vấp Hồ Chí Minh – Diện Tích 146.6m2, Giá 11.7 Tỷ!
11.7 tỷ • 146.6m²
79.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10