Nhà đất bán / An Giang / Tp. Châu Đốc / P. Núi Sam / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Núi Sam, Thành Phố Châu Đốc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
NHÀ ĐẸP NHẤT HẺM 108 CMT8 - MỚI 100% - DIỆN TÍCH RỘNG - NHÀ TRỆT THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI
2.45 tỷ • 72.8m²
33.65 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế

Bán
11
CẦN BÁN NHÀ 2 TẦNG SIÊU ĐẸP – ĐƯỜNG LIÊM LẠC 16
4.55 tỷ • 100m²
45.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Chính chủ bán đất nền dự án Bách Khoa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9 – Sổ riêng, giá 55 triệu/m2
16.72 tỷ • 304m²
55 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
8
BÁN NHÀ 3 TẦNG - ĐƯỜNG HOÀNG ĐẠO THỦY - TRUNG TÂM, RỘNG RÃI, GIÁ TỐT!
6.95 tỷ • 108m²
64.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
5
🏡🏡🏡 Cần bán gấp căn nhà vừa mới hoàn thiện Tân Kim - Cần Giuộc - Long A
2.7 tỷ • 109m²
24.77 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
7
Bán gấp nhà trước tết ngay Ngã Tư 550 VinCom Dĩ An Thuận An Bình Dương
1.85 tỷ • 67.5m²
27.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Bán căn nhà hẻm đường Phan Chu Trinh - P2 - TP Vũng Tàu
8.8 tỷ • 84m²
104.76 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
THỔ CƯ MẶT TIỀN NHỰA XOÀI QÙI HÀM THẮNG- HTB - BÌNH THUẬN
1.05 tỷ • 150m²
7 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Thắng