Nhà đất bán / An Giang / Tp. Châu Đốc / P. Vĩnh Mỹ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Vĩnh Mỹ, Thành Phố Châu Đốc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Nền thổ cư MT Nhựa Nguyễn Văn Mỹ, Tân Trụ, Long An
1.25 tỷ • 237.8m²
5.26 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Bình Tịnh

Bán
3
BÁN NHÀ 2-3 Tỷ NGÕ ĐÊ TÔ HOÀNG - HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI
2.15 tỷ • 17m²
126.47 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Cầu Dền

Bán
3
Đất Sạch Đẹp Đường Nguyễn Văn Tỵ
8.7 tỷ • 300m²
29 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT HẺM Ô TÔ ĐƯỜNG VÕ THỊ SÁU GẦN BIỂN BÃI SAU P2. TPVT
6.2 tỷ • 95m²
65.26 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
4
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà đẹp gần mặt tiền Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
4.9 tỷ • 90m²
54.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
4
Giá bán 2 Tỷ 350 tr Rẻ Nhất Bình Chuẩn
2.35 tỷ • 56m²
41.96 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
4
Nhà Siêu đẹp vị trí đắc địa phố Lâm Tường
2.39 tỷ • 35m²
68.29 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Trần Nguyên Hãn

Bán
2
Bán đất Chợ Bến Cát Bình Dương
860 tr. • 90m²
9.56 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước