Nhà đất bán / An Giang / Tp. Châu Đốc / P. Châu Phú B / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Châu Phú B, Thành Phố Châu Đốc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
LÔ ĐẤT BIỂN DIỆN TÍCH LỚN – GIÁ SIÊU TỐT
1.35 tỷ • 250m²
5.4 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, X. Tam Xuân

Bán
4
ĐẤT THỔ CƯ HẺM 03 VÕ VĂN KIỆT THÔNG HẺM 174 Y WANG BÌA SẴN CÔNG CHỨNG NGAY
980 tr. • 125m²
7.84 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
4
Bán gấp lô đất diện tích khủng Vĩnh Thịnh, Vĩnh Thạnh, Bình Định
165 tr. • 474m²
0.35 tr./m²
Bình Định, H. Vĩnh Thạnh, X. Vĩnh Thịnh

Bán
4
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN – VỊ TRÍ ĐẸP, SỔ RIÊNG
11.2 tỷ • 110m²
101.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B
Bán
4
Bán đất nở hậu thị trấn Cát Tiên, Lâm Đồng - Vị trí đẹp, giá đầu tư
1.6 tỷ • 560m²
2.86 tr./m²
Lâm Đồng, H. Cát Tiên, Tt. Cát Tiên

Bán
5
Cần bán nhanh nhà hẻm Bạch Đằng, TT TP. Nha Trang
2.9 tỷ • 40m²
72.5 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến

Bán
10
Đỗ Nhuận, Cv Hòa Bình, 82m2, Tầng 4, 2 ngủ, 2vs, sửa được 3 ngủ, thang bộ, chung cư 6 tầng, giá 3.65 tỷ
3.65 tỷ • 82m²
44.51 tr./m²
Hà Nội, Q. Bắc Từ Liêm, P. Tây Tựu

Bán
LÔ ĐẤT MẶT TIỀN HÀ BỔNG - PHƯỚC MỸ - SƠN TRÀ
16 tỷ • 108.2m²
147.87 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ