Nhà đất bán / An Giang / Tp. Châu Đốc / P. Châu Phú A / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Châu Phú A, Thành Phố Châu Đốc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN NHÀ 1T 1L FULL NỘI THẤT, HẺM 187 LÊ LỢI TPVT
3.55 tỷ • 57m²
62.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
5
Bán căn nhà lầu trệt tại Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
4.45 tỷ • 82.3m²
54.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
MT ngang 6m Đường Trường Sa , Bình Thạnh
40 tr. • 120m²
0.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 15

Bán
2
Bán đất Hà Tây 2 - Điện Hoà, giáp Đà Nẵng
890 tr. • 162m²
5.49 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
Căn Hộ SunCosta - View Biển
2.97 tỷ • 34.1m²
87.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
Bán nhà gấp chính chủ về quê lập nghiệp, công chứng trong ngày giá yêu thương
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
Bán Nhà Vườn Gần ủy ban Phong Nẫm - Phan Thiết
940 tr. • 100m²
9.4 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
Săn ngay lô đất biệt thự ở khu phố Tây An Thượng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
14 tỷ • 123m²
113.82 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An