Nhà đất bán / An Giang / Tp. Long Xuyên / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thành Phố Long Xuyên, Tỉnh An Giang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – VIEW SÔNG NGHỈ DƯỠNG – GIÁ CHỈ 250 TRIỆU TRỌN GÓI !
250 tr. • 1296m²
0.19 tr./m²
Quảng Trị, H. Hải Lăng, X. Hải Lâm

Bán
6
Sỡ hữu ngay nhà mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
12.7 tỷ • 82m²
154.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
3,9 TỶ - THUẬN GIAO - NHÀ 2 TẦNG 1 TUM - 80M2 FULL THỔ CƯ
3.9 tỷ • 80m²
48.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
3
CHUNG CƯ CHARM PLAZA – 3PN – VIEW HỒ BƠI – 93M2 – GIÁ CHỈ 2.1 TỶ
2.1 tỷ • 93m²
22.58 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
12
NHÀ 2 TẦNG 2 MẶT TIỀN SÁT CHỢ HOÀ THỌ TÂY- CẨM LỆ - ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 80m²
41.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Tây

Bán
3
Chính chủ cần bán lô đất 100m2, hướng Tây Bắc, đường 16.5m tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên, giá chỉ 3.85 tỷ
3.85 tỷ • 100m²
38.5 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
2
Nhà lầu 1 khu tập thể sỡ thương nghiệp - đường Phạm Thế Hiển , phường 8, Vũng Tàu
3.5 tỷ • 80m²
43.75 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
Sỡ hữu ngay lô đất mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 120m²
83.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà