Nhà đất bán / An Giang / Tp. Long Xuyên / P. Bình Khánh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Bình Khánh, Thành Phố Long Xuyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán 02 lô đất KDC Cao Cấp BÌNH NGUYÊN , Tp. Dĩ An
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
5
*CƠ HỘI VÀNG: CĂN NHÀ TÂM HUYẾT GẦN BIỂN MỸ KHÊ SƠN TRÀ!**
1.02 tỷ • 98m²
10.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHAN VĂN TRỊ – KHUÊ TRUNG – CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG
5.7 tỷ • 99m²
57.58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
Bán Villa Cao Cấp Thiết Kế 5 Sao Tại Hội An - Lợi Nhuận Sinh Lời cao
18 tỷ • 500m²
36 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Hội An, X. Cẩm Thanh

Bán
4
🏡 **Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.65 tỷ • 90m²
40.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
2
Bán gấp căn nhà thị trấn Định Quán, Đồng Nai 1Tỷ6
1.6 tỷ • 120m²
13.33 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
4
Bán nhà tại thị trấn Định Quán, Đồng Nai 1,8 tỷ
1.8 tỷ • 150m²
12 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
3
Hàng Hiếm - Quan Châu – Miếu Bông, đường Ô Tô thông thoáng – giá chỉ có 1 tỷ390
1.39 tỷ • 120m²
11.58 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu