Nhà đất bán / An Giang / Tp. Long Xuyên / P. Mỹ Phước / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Mỹ Phước, Thành Phố Long Xuyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Cần bán gấp nhà ngay mặt tiền Nguyễn Văn Trổi Thuận An, Bình Dương
2 tỷ • 72m²
27.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
CHO THUÊ NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÀ TÔN QUYỀN, Q.11
10 tr. • 20m²
0.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 15

Bán
3
Bán chung cư Garden city Thạch Bàn – Diện tích 100m2 – giá 5.15tỷ.
5.15 tỷ • 100m²
51.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
3
Bán Đất Vàng Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi, Khu GondHill - Thị Trấn Trảng Bom
4.2 tỷ • 138m²
30.43 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, Tt. Trảng Bom

Bán
5
Siêu phẩm nhà 3 tầng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
4.3 tỷ • 60m²
71.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
7
Chính chủ cần bán vài lô đất tại Khu Nhà Ở Long Vân, Bình Lợi
1.1 tỷ • 90m²
12.22 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
5
ĐẤT MẶT TIỀN NHỰA – GIÁ NGỘP CHỈ 1,5 TỶ - Xã Đồi 61 Cũ (An Viễn Mới), Đồng Nai
1.5 tỷ • 259m²
5.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Đồi 61

Bán
5
Bán nhà MT kinh doanh đường ĐT 743B, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An
3.55 tỷ • 89.2m²
39.8 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa