Nhà đất bán / An Giang / Tp. Long Xuyên / P. Mỹ Thới / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Mỹ Thới, Thành Phố Long Xuyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU ĐƯỜNG D13 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN, CẦN THƠ
5.3 tỷ • 80m²
66.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
7
Siêu phẩm biệt thự khu Nam Việt Á, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
42 tỷ • 285m²
147.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
7
Cơ hội sỡ hữu ngay toà nhà căn hộ Apartment Đà Nẵng
18 tỷ • 90m²
200 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
7
DÒNG TIỀN 60tr/ Tháng – Thêm một tòa căn hộ Trung Tâm TP – Giá chỉ 11,x tỷ
11.8 tỷ • 98m²
120.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
6
BÁN NHÀ PHAN XÍCH LONG, PHÚ NHUẬN 90M2- HẺM 3M - MỚI XÂY - FULL NỘI THẤT - DỌN VÀO Ở NGAY. CHỈ 5.9 TỶ.
5.9 tỷ • 90m²
65.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 7

Bán
3
CỰC HIẾM - CHỈ 3.1 TỶ - CÓ NHÀ TRUNG TÂM P. BÌNH THỌ, THỦ ĐỨC - 41M2 - NGAY SÁT VINCOM THỦ ĐỨC
3.1 tỷ • 42m²
73.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Thọ

Bán
2
**CƠ HỘI ĐẦU TƯ - BÁN DÃY TRỌ 5 PHÒNG TẠI KHU DÂN CƯ SÔI ĐỘNG!**
2.85 tỷ • 165m²
17.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ SIÊU ĐẸP – HOA ĐỘNG – THỦY NGUYÊN
3.25 tỷ • 60m²
54.17 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoa Động