Nhà đất bán / An Giang / Tp. Long Xuyên / P. Mỹ Quý / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Mỹ Quý, Thành Phố Long Xuyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà siêu đẹp 3 Tầng mặt tiền đường 5m5 Đường LÊ VĂN THỊNH sát biển Hòa Minh
5.6 tỷ • 72m²
77.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
Bán lô đất MT đường Mai Bá Hương Lê Minh Xuân, Bình Chánh
12 tỷ • 1372.9m²
8.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Lê Minh Xuân

Bán
3
BÁN 2 LÔ ĐẤT ĐẸP - THÔN YÊN KHÊ, VIỆT HÒA, KHOÁI CHÂU, HƯNG YÊN 🔥
150 tr. • 136m²
1.1 tr./m²
Hưng Yên, H. Khoái Châu, X. Việt Hòa

Bán
4
Mở bán lock 4 lô full thổ Ngay đường trục chính Thanh Mỹ, Ninh Quang, Ninh Hoà
579 tr. • 64.8m²
8.94 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, X. Ninh Quang

Bán
6
Bán đất kho xưởng
48 tỷ • 1.3831 ha
3.47 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, X. Long Nguyên

Bán
9
NHÀ ĐẸP GÓC 2 MT HẺM 112 HOÀNG QUỐC VIỆT - NINH KIỀU
4.2 tỷ • 60m²
69.98 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
3
Hàng Hiếm - Quan Châu – Miếu Bông, đường Ô Tô thông thoáng – giá chỉ có 1 tỷ390
1.39 tỷ • 120m²
11.58 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
7
Lô Đất 607 m2 Xã Sông Trầu Mặt Tiền KD Buôn Bán Nguyễn Hoàng sát vách TT trảng bom - ĐN
7.99 tỷ • 607m²
13.16 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu