Nhà đất bán / An Giang / Tp. Long Xuyên / P. Mỹ Xuyên / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Mỹ Xuyên, Thành Phố Long Xuyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà khu nội bộ Đại An, Đường Ngô Tất Tố, Phường 9, TP. Vũng Tàu
10 tỷ • 94m²
106.38 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
4
Cơ Hội Vàng Đầu Tư 03 Lô Đất Liền Kề Tại Hiệp Bình Phước
7.2 tỷ • 66m²
109.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
4
Bán Đất Đường (7m5) Phan Triêm Hoà Xuân-Cẩm Lệ- Đà Nẵng
4.2 tỷ • 96.3m²
43.61 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
8
Bán nhà 4 tầng 1 Tum đường Trần Hưng Đạo, TP Lào Cai
4.2 tỷ • 101.6m²
41.34 tr./m²
Lào Cai, Tp. Lào Cai, P. Bắc Lệnh

Bán
5
Bán gấp Căn hộ D'Lusso 2PN, 2WC giá chỉ 4,15 tỷ - Full nội thất cao cấp, giá tốt nhất thị trường! 🏡
4.15 tỷ • 52m²
79.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
Bán lô đất trục chính KDC HN Tân Bình - Dĩ An - Bình dương
2.49 tỷ • 81.5m²
30.55 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
7
Bán Nhà Sổ Riêng MỚI Tân Uyên, Bình Dương
3.1 tỷ • 89m²
34.83 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Thái Hòa

Bán
6
CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ VIEW SÔNG – MT EASTMARK CITY – 3PN, 95-100M2 – GIÁ 4.15 TỶ
4.15 tỷ • 95m²
43.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường