Nhà đất bán / An Giang / Tp. Long Xuyên / P. Bình Đức / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Bình Đức, Thành Phố Long Xuyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Nhanh Căn Dupllex RICCA GÒ CÁT 3.65 tỷ
3.65 tỷ • 112m²
32.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
2
Lh 0898894703
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước

Bán
6
Cần bán gấp Căn hộ 2PN D'Lusso, nhà mới đẹp, Sổ hồng riêng, chỉ 4 tỷ trọn gói! 🌟
4 tỷ • 68m²
58.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
Bán đất tặng nhà hai mặt ngõ, ô tô tránh trước cửa, sổ đỏ chính chủ phố Thúy Lĩnh, Hoàng Mai
7 tỷ • 45m²
155.56 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Lĩnh Nam

Bán
3
Bán Gấp Nhà 2 Tầng Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức - Chủ Cư Nước Ngoài
5.59 tỷ • 82m²
68.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT HẺM 184/ GIẢI PHÓNG - P. TÂN LỢI - TP BUÔN MA THUỘT
2.55 tỷ • 122.5m²
20.82 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Lợi

Bán
8
CĂN HỘ MT EASTMARK CITY - 60m2 - GIÁ CHỈ 2.5 TỶ_0919838703
2.5 tỷ • 60m²
41.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
GIẢM 250 TRIỆU CÒN 4,3 TỶ NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MỚI P. TÂN PHONG
4.3 tỷ • 90m²
47.78 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Phong