Nhà đất bán / An Giang / Tp. Long Xuyên / P. Mỹ Long / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Mỹ Long, Thành Phố Long Xuyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Nhà gác lửng gần Nguyễn Khuyến, Trảng Dài, Biên Hoà
1.7 tỷ • 100m²
17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
Nhà đẹp KĐT Long Phú, Bến Lức, tỉnh Long An
3.8 tỷ • 85m²
44.71 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, Tt. Bến Lức

Bán
5
Bán 3 lô đất liền kề hẻm bê tông 4m Xã Ea Bar, Buôn Đôn, Đắk Lắk (6821.2 m2, thổ cư 180m2)
1.5 tỷ • 0.68211 ha
0.22 tr./m²
Đắk Lắk, H. Buôn Đôn, X. Ea Bar

Bán
5
Cần bán gấp nhà ngay Chợ Thành Nam Thuận An, Bình Dương
1.9 tỷ • 67.5m²
28.15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
8
🏡 BÁN NHÀ RIÊNG ĐỘC LẬP – 4 TẦNG + 1 TUM – 4PN – FULL NỘI THẤT – GIÁ CHỈ 3,45 T
3.45 tỷ • 46m²
75 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Hàng Kênh

Bán
6
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN DIÊN AN, DIÊN KHÁNH
2.2 tỷ • 113m²
19.47 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
4
Bán đất mặt tiền đường Nhà Nghĩa - Xã Vĩnh Thạnh - TP. Nha Trang
2.8 tỷ • 185.6m²
15.09 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
5
Nhà hẻm Nguyễn Trung Trực, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An
4.1 tỷ • 73m²
56.16 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp