Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tân Châu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Xã Tân Châu, Tỉnh An Giang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Chính chủ gửi Bán đất nền thổ cư, Phường Cát Lái, Quận 2, TP.HCM - Giá 55 triệu/m2
6.6 tỷ • 119m²
55.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Cát Lái

Bán
6
BÁN TÒA CĂN HỘ 5 TẦNG – KIỆT TRẦN VĂN DƯ, NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG
20 tỷ • 127m²
157.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
NHÀ MỚI DỌN VÔ Ở NGAY - HẺM Ô TÔ - NGANG 5M - 4 TẦNG - 2 XẸT LÊ VĂN KHƯƠNG - HIỆP THÀNH - QUẬN 12 - GIÁ 5.58
5.58 tỷ • 70m²
79.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
Đất 7x52 nở hậu thổ cư mặt tiền Quốc Lộ 91B, Cần Thơ
5.5 tỷ • 615.5m²
8.94 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Thới An Đông

Bán
2
Bán Gấp Căn Hộ Opal Riverside 70m2, 2 Phòng Ngủ, Tầng Cao, Giá Chỉ 2.55 Tỷ – Tiện Ích Đầy Đủ, Gần Gigamall
2.55 tỷ • 70m²
36.43 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
6
🔥 NHÀ 3 TẦNG GIÁNG CHÂU 3 – GẦN SÔNG – KHAI THÁC 40TR/THÁNG 🔥
14.5 tỷ • 100m²
145 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
Cần tiền BÁN GẤP lô góc siêu đẹp ngay vị trí KIM CƯƠNG KĐT biển An Viên 284,4m2 giá 110tr/m2
31.28 tỷ • 284.4m²
110 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Trường

Bán
2
Bán lô đất biệt thự 2 mặt tiền ở vị trí đắc địa, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
9.1 tỷ • 140m²
65 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải