Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tân Châu / X. Vĩnh Hòa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vĩnh Hòa, Thị Xã Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Anh Dũng, Dương Kinh, nhà mặt ngõ 6m, ~40m2 x 4 tầng giá hơn 2 tỷ
2.47 tỷ • 40m²
61.7 tr./m²
Hải Phòng, Q. Dương Kinh, P. Anh Dũng

Bán
3
Bán nền 90m2 trục chính hẻm 6 đường Trần Vĩnh Kiết, phường An Bình, TP. Cần Thơ
2.65 tỷ • 90m²
29.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
5
Lô góc KDC Đại Dương, Phường 6, Tp Tân An, Long An
3.25 tỷ • 128.9m²
25.21 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
3
Bán Nhà Trần Xuân Soạn Quận 7- 1 Trệt 1 Lầu Tiện Xây Mới - 4.8 Tỷ
4.8 tỷ • 50m²
96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH NGUYỄN THỊ MINH KHAI - NHA TRANG
18.94 tỷ • 117.7m²
160.9 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hòa

Bán
Căn biệt thự 2 mặt tiền gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 160m²
93.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
2
Đất thổ hẻm 79 đường Châu Thị Kim, An Vĩnh Ngãi , Tp Tân An , Long An
690 tr. • 125m²
5.52 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
6
Toà khách sạn đẹp có dòng tiền tốt gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
11.7 tỷ • 90m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ