Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tân Châu / X. Tân Thạnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Thạnh, Thị Xã Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Cần bán lô đất Diên Toàn - Diên Khánh
840 tr. • 88m²
9.55 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Toàn

Bán
3
BÁN ĐẤT ĐẸP FULL THỔ CƯ VĨNH THẠNH, NHA TRANG
1.7 tỷ • 92.2m²
18.44 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
4
Cực hiếm Phố Hai Bà Trưng, Cát Dài, nhà 3 tầng mới hoàn thiện, thiết kế tân cổ điển
3.25 tỷ • 50m²
65 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Biên

Bán
5
💥 HÀNG HIẾM - BÁN NHÀ TDP NGỌC LẬP, PHƯỜNG PHÙNG CHÍ KIÊN, TX MỸ HÀO - HƯNG YÊN 💥
1.3 tỷ • 82m²
15.85 tr./m²
Hưng Yên, Tx. Mỹ Hào, P. Phùng Chí Kiên

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền ngay trung tâm Tp Nha Trang
1.29 tỷ • 44.4m²
29.05 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Ngọc Hiệp

Bán
BÁN GẤP ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG MẶT ĐƯỜNG THIÊN LÔI - LÊ CHÂN - HẢI PHÒNG
12.5 tỷ • 139m²
89.93 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
BÁN KHÁCH SẠN 1T 6L PHAN CHU TRINH, P. 2, TP. VŨNG TÀU
19.5 tỷ • 103.2m²
188.95 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
6
Còn 5 căn nhà phố đẹp mới 100% ngay cạnh chợ Bình Triệu, P. Hiệp Bình Chánh
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh