Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tân Châu / P. Long Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Long Phú, Thị Xã Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
📢 Gia đình chủ chuyển công tác đang có nhu cầu bán nhà mặt tiền mới đẹp
3.58 tỷ • 118m²
30.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
2
Bán Nhà Phố Vincom Shophouse Biên Hòa – Căn VIP Đang Cho Thuê Dài Hạn, Giá Cao
13.1 tỷ • 123m²
106.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
5
Cần tiền BÁN GẤP 234,6m2 đất thổ cư, ngang 10m Vĩnh Thành, Vĩnh Phương, Nha Trang chỉ 4 tỷ
4 tỷ • 234.6m²
17.05 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Phương

Bán
3
Lô đất KDC Phong Nam – 120m2 – giá 2,1 tỷ
2.1 tỷ • 120m²
17.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
6
Mua ngay toà khách sạn gần sát sông Hàn và cầu Rồng tại Đà Nẵng
14 tỷ • 72m²
194.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VĂN TIẾN DŨNG – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10.5m 🔥
6.15 tỷ • 100m²
61.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
7
Bán nhà khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, Đức Hoà, Long An
2.35 tỷ • 80m²
29.38 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Mỹ Hạnh Bắc

Bán
10
BÁN TÒA CĂN HỘ DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG – CHỈ 18.5 TỶ
18.5 tỷ • 102m²
181.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ