Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tân Châu / X. Vĩnh Xương / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vĩnh Xương, Thị Xã Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Toà Căn Hộ 5 Tầng Mặt Tiền Đường 7m5 Lý Văn Tố, Sơn Trà
15.5 tỷ • 86m²
180.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
11
Căn hộ chung cư diện tích 47,85m2 NewTown Diamond Đà Nẵng
3.73 tỷ • 47.85m²
77.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
6
Bán nhanh lô đất hẻm 172 Trường Chinh, Pleiku, Gia Lai
2.1 tỷ • 170m²
12.35 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Trà Bá

Bán
3
Chốt ngay nhà đẹp mặt tiền gần sát biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
5.2 tỷ • 90m²
57.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
7
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN THUẬN AN BÌNH DƯƠNG_ ngã tư 550_ gần miếu ông cù_ vòng xoay an phú
1.7 tỷ • 67.5m²
25.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
6
⭐⭐ MUA ĐẤT THỔ CƯ + TẶNG NHÀ CẤP 4 TÂN TRỤ, LONG AN
1.9 tỷ • 518m²
3.67 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Bình Lãng

Bán
3
Bán Toà Căn Hộ 5 Tầng Mt Khuê Mỹ Đông 10
16.2 tỷ • 102m²
158.82 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
Chính chủ bán đất nhà phố và biệt thự dự án Bách Khoa, Phú Hữu, TP Thủ Đức – Giá chỉ từ 30tr-55tr/m2
25.62 tỷ • 447m²
57.32 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu