Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tân Châu / X. Tân An / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân An, Thị Xã Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà 1 trệt, 1 lầu hẻm Cầu Dứa Phú Nông, TP. Nha Trang
3.65 tỷ • 124.9m²
29.22 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
4
Bán căn biệt thự mặt tiền gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
20 tỷ • 183m²
109.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Cần bán 4 lô đất liền nhau tại phường Lê Hồng Phong, TP. Thuỷ Nguyên
3.9 tỷ • 120m²
32.5 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Lê Hồng Phong

Bán
5
LÔ ĐẤT BIỂN DIỆN TÍCH LỚN – GIÁ SIÊU TỐT
1.35 tỷ • 250m²
5.4 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, X. Tam Xuân

Bán
3
Đất ở Đô thị (ODT) -thị trấn Tân Trụ- Tân Trụ- Long An
550 tr. • 85m²
6.47 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, Tt. Tân Trụ

Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP – HẺM XE HƠI – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP – GIÁ CHỈ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 54m²
103.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
6
Bán căn hộ chung cư, diện tích 54,4m2, 1PN+, dự án CORA Tower Đà Nẵng
2.98 tỷ • 54.4m²
54.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
LÊN SÓNG EM NHÀ PHỐ HẺM 1 TRỤC THÔNG XE TẢI LÊ ĐỨC THỌ
5.28 tỷ • 34.5m²
153.04 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14