Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tân Châu / P. Long Thạnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Long Thạnh, Thị Xã Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán Nhà 5 Tầng Tại Bát Khối, Long Biên, Mặt Tiền Đẹp, An Sinh Đỉnh 5,7Tỷ
5.7 tỷ • 31m²
183.87 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Tây Sơn, Quy Nhơn
4.3 tỷ • 61.6m²
69.81 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Bán gấp căn nhà 2 lầu gần Chợ K8, Biên Hoà
1.6 tỷ • 86.2m²
18.56 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
12
Bán nhà đẹp 2 tầng- Quang Châu- Cẩm Lệ New full nội thất xịn sò
3.68 tỷ • 125m²
29.44 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
6
Bán nhà khu nhà ở thái dương Tân phuoc khach Tân Uyên
2.55 tỷ • 56m²
45.54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
2
Bán gấp căn nhà thị trấn Định Quán, Đồng Nai 1Tỷ6
1.6 tỷ • 120m²
13.33 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
3
Sỡ hữu ngay lô đất mặt tiền gần biển Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
7.8 tỷ • 80m²
97.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, NGANG 7,6M, KIẾN CỐ GẦN CHỢ PHÚC LÂM
3.6 tỷ • 88m²
40.91 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai