Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tân Châu / P. Long Hưng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Long Hưng, Thị Xã Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán lô đất nhà vườn biệt thự Núi Voi, Cao Ngạn
3.8 tỷ • 1800m²
2.11 tr./m²
Thái Nguyên, Tp. Thái Nguyên, X. Cao Ngạn

Bán
9
Bán Gấp nhà mới xây, đó cần tiền làm ăn, quận 12 tphcm, 1trệt,1 lửng,1lầu, full nội thất.
6.3 tỷ • 53.8m²
117.1 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Đông Hưng Thuận

Bán
4
Chuyển nhượng 2 ô đất đẹp khu cảng tàu Ngọc Châu, phường Tuần Châu, Hạ Long
6.48 tỷ • 144m²
45 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Tuần Châu

Bán
7
4 SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ – NGAY CÂY XĂNG THẠNH PHÚ
2.2 tỷ • 90m²
24.44 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Thạnh Phú

Bán
4
Cần ra lô đất ấp Thanh Bình, Lộc An - Long Thành
1.45 tỷ • 102.5m²
14.15 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Lộc An

Bán
4
Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Bến Cá - Phương Sài - Nha Trang
7.5 tỷ • 68.3m²
109.81 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phương Sài

Bán
4
Chính chủ cần bán gấp nhà phố Trần Đại Nghĩa, trung tâm quận Hai Bà Trưng - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!
42.5 tỷ • 136m²
312.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
3
BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU ĐƯỜNG 22, LINH ĐÔNG, THỦ ĐỨC
3 tỷ • 30m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông