Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tân Châu / P. Long Châu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Long Châu, Thị Xã Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô đất Nguyễn Phước Lan, Hòa Xuân – Giá tốt nhất Thị Trường
11.8 tỷ • 100m²
118 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Cần bán gấp nhà ngay Vòng Xoay An Phú Thuận An, Bình Dương
1.85 tỷ • 67.5m²
27.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Bán Nhà 50m2 Kiên Cố, Nội Thất Xịn, Ô Chờ Thang Máy, Đường Xuân Phương, Ngã Tư Canh - Giá Chỉ 6 Tỷ
6.3 tỷ • 50m²
126 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
3
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG, P. NHƠN PHÚ, TP. QUY NHƠN
1 tỷ • 100m²
10 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Phú

Bán
3
NHÀ ĐẸP - MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH - ĐƯỜNG 18M - CÓ VỈA HÈ - GIÁP TÂN BÌNH - NGUYỄN CỬU ĐÀM - P.TÂN SƠN NHÌ
13.1 tỷ • 76m²
172.37 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tân Sơn Nhì

Bán
4
BÁN NHÀ NGÕ CHÙA HƯNG KÝ – TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG – BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ – SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
4 tỷ • 33m²
121.21 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Minh Khai

Bán
🏡BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH HẺM THÔNG KINH DOANH TỐT GIÁ 5.8 TỶ🏡
5.8 tỷ • 46m²
126.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
6
Bán căn hộ chung cư, diện tích 54,4m2, 1PN+, dự án CORA Tower Đà Nẵng
2.98 tỷ • 54.4m²
54.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân