Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tân Châu / X. Long An / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Long An, Thị Xã Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Đất đường Bùi Cầm Hổ, Nam Cầu Cẩm Lệ - 2 tỷ 7x0
2.75 tỷ • 100m²
27.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ TẠI TRUNG TÂM TP. HẠ LONG – GIÁ CHỈ 3.950 TỶ
3.95 tỷ • 92m²
42.93 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Trần Hưng Đạo

Bán
2
Bán đất 2 Mặt tiền sát biển bãi sau Thuỳ Vân, Vũng Tàu
85 tỷ • 755m²
112.58 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
3
Bán cặp đất 2mt khu TDC đông Hải, Đà Nẵng
9.5 tỷ • 225m²
42.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
7
Nhà 1 trệt 1 lầu Đức Hoà Hạ, huyện Đức Hoà, tỉnh Long An
2.25 tỷ • 105m²
21.43 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Đức Hòa Hạ

Bán
2
Đất Mặt Tiền KĐT Long Vân, Quy Nhơn
1.82 tỷ • 100m²
18.2 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
8
Căn hộ chung cư 2PN diện tích 69,56m2 dự án FPT Plaza 4 Đà Nẵng
2.1 tỷ • 69.56m²
30.19 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
5
Mua ngay căn nhà gần biển Xuân Thiều và khu du lịch MIKAZUKI Đà Nẵng
5 tỷ • 100m²
50 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Nam