Nhà đất bán / An Giang / H. Chợ Mới / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Chợ Mới, Tỉnh An Giang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bất động sản Long Biên – Bán đất Cự Khối – 60m2 – 4.95tỷ.
4.95 tỷ • 60m²
82.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
4
🔥 Cơ Hội Sở Hữu Nhà Kiểu Nhật-Victory Chỉ 18.6 Tỷ Tại Khu Vực Đáng Mơ Ước Valora Kikyo!
18.6 tỷ • 162m²
114.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÙI XUÂN PHÁI – P. HẢI CẢNG – TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN
5.5 tỷ • 52m²
105.77 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Hải Cảng

Bán
6
Bán Căn Nhà Cấp 4 Lương Văn Năm Thông KDC Phú Tài - Phú Trinh ra Đại Lộ Lê Duẩn
2.75 tỷ • 143.5m²
19.16 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
6
BÁN NHÀ 1TRỆT 1 LẦU MỚI PHÚ THUỶ TRUNG TÂM PHAN THIẾT
2.5 tỷ • 51m²
49.02 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
5
Bán nhà 3 tầng hẻm Võ Thị Sáu, Nha trang
4.7 tỷ • 79.6m²
59.05 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Trường

Bán
5
Cần Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Tây Hòa 05 Gần KCN Bàu Xéo Giá Cực Ngộp - Trảng Bom - ĐN
1.05 tỷ • 171m²
6.14 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Tây Hoà

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm Trương Định - ( Phước Hoà cũ ) - Phường Nha Trang
5.4 tỷ • 59.3m²
91.06 tr./m²
T. Khánh Hòa, P. Nha Trang