Nhà đất bán / An Giang / H. Chợ Mới / Tt. Chợ Mới / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Chợ Mới, Huyện Chợ Mới
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Tây Sơn, Quy Nhơn
4.3 tỷ • 61.6m²
69.81 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
3
BÁN NHÀ 2,290 TỶ – SỔ HỒNG RIÊNG FULL THỔ CƯ
2.29 tỷ • 110m²
20.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên

Bán
5
Nhà Vườn Tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai
1.45 tỷ • 1150m²
1.26 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu

Bán
6
NHÀ DÒNG TIỀN HOÀNG VĂN THÁI - KINH DOANH CCMN - 61M2 - 7 TẦNG - 18.9 TỶ
18.9 tỷ • 61m²
309.84 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Trung

Bán
5
Cần Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Tây Hòa 05 Gần KCN Bàu Xéo Giá Cực Ngộp - Trảng Bom - ĐN
1.05 tỷ • 171m²
6.14 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Tây Hoà

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp giá rẻ gần biển Thanh Bình và cầu Thuận Phước, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 51.6m²
58.14 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thanh Bình

Bán
Chính Chủ Bán Nhà Phố Đê Tô Hoàng, Cầu Dền, Hai Bà Trưng - Giá 13,8 Tỷ - Dòng Tiền 90 Triệu/Tháng
13.8 tỷ • 60m²
230 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Cầu Dền

Bán
3
GẦN 1 CÔNG ĐẤT FULL THỔ CƯ – MẶT TIỀN TỈNH LỘ 878 – CẠNH KCN LONG GIANG
5.3 tỷ • 956m²
5.54 tr./m²
Tiền Giang, H. Châu Thành, X. Tam Hiệp