Nhà đất bán / An Giang / H. Chợ Mới / X. Mỹ An / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mỹ An, Huyện Chợ Mới
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN NHÀ ĐẸP AN HOÀ 10 – KHUÊ TRUNG – VÀO Ở NGAY - 6,x tỷ
6.4 tỷ • 77m²
83.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung
Bán
9
Nhà 51.8m², 4PN, 3WC, 2 lầu, sân trước & sau, ban công thoáng, khu an ninh, gần tiện ích, sổ hồng hoàn công!
4.6 tỷ • 52m²
88.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Nhà C4 gác lửng Đông Hoà, sát Quốc Lộ 1A, Hoà Vang, Đà Nẵng
2.25 tỷ • 100m²
22.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
6
Toà CHDV có dòng tiền tốt gần trường Đại học FPT, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
9.2 tỷ • 180m²
51.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
2
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ C4 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐÔ LƯƠNG
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
6
Chính Chủ Bán Khách Sạn Ninh Giang mặt tiền Số 212C Phan Chu Trinh, P2, TP Vũng Tàu
25 tỷ • 152m²
164.47 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
Chủ ngộp thở oxi bán lô đất xã Hữu Thạnh, Đức Hòa, Long An
1.15 tỷ • 500m²
2.3 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Hựu Thạnh

Bán
3
Bán đất mặt tiền đường bê tông 6m Tân Vĩnh hiệp Tân Uyên bình dương
12.5 tỷ • 1813m²
6.89 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp