Nhà đất bán / An Giang / H. Chợ Mới / X. Tấn Mỹ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tấn Mỹ, Huyện Chợ Mới
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
CHUNG CƯ HH LINH ĐÀM - 2 PHÒNG NGỦ
2.6 tỷ • 66m²
39.39 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Hoàng Liệt

Bán
2
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường 27 Nguyễn Xiễn, P. Long Thạnh Mỹ, Quận 9 – Diện Tích Siêu Đẹp, Sổ Riêng
4.6 tỷ • 96.6m²
47.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ

Bán
4
Bất động sản Long Biên-Bán nhà Thạch Cầu-Thạch Bàn–30m2–4.3tỷ (6 tầng).
4.3 tỷ • 30m²
143.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
3
Bán siêu phẩm GÓC 2 mặt tiền Hoàng Kế Viêm – An Thượng
36 tỷ • 165m²
218.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
2
Đất thổ cư mặt tiền nhựa Nguyễn Văn Linh - nội bộ Lê Duẩn, phường Phú Tài - Phan Thiết
3.6 tỷ • 80m²
45 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
2
Cần bán lô đất Hoà tiến
1.1 tỷ • 120m²
9.17 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Tiến

Bán
8
Căn hộ chung cư 2PN diện tích 69,56m2 dự án FPT Plaza 4 Đà Nẵng
2.1 tỷ • 69.56m²
30.19 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
8
📍 Bán Nhà - Hoà Xuân - Cẩm Lệ- Tp Đà Nẵng
5.15 tỷ • 80m²
64.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân