Nhà đất bán / An Giang / H. Chợ Mới / X. Mỹ Hiệp / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mỹ Hiệp, Huyện Chợ Mới
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
1/ Đường Hùng Vương, ấp 3 Long Thọ, Nhơn Trạch, ĐN
3.2 tỷ • 199m²
16.08 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Long Thọ

Bán
6
Nhà Hẻm Lê Hồng Phong, P.4, Trung Tâm Thành Phố Vũng Tàu
7.5 tỷ • 92m²
81.52 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
3
CỰC HIẾM - CHỈ 3.1 TỶ - CÓ NHÀ TRUNG TÂM P. BÌNH THỌ, THỦ ĐỨC - 41M2 - NGAY SÁT VINCOM THỦ ĐỨC
3.1 tỷ • 42m²
73.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Thọ

Bán
7
NHÀ PHỐ XÂY MỚI XE HƠI VÀO NHÀ CÁCH MẶT TIỀN 10M - NGUYỄN TƯ GIẢN, P.12, GÒ VẤP
7.29 tỷ • 41.9m²
173.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
3
🔥🔥 **CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM SƠN TRÀ - GIÁ CHỈ 4 TỶ 250!** 🔥🔥
4.25 tỷ • 69m²
61.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
5
Hiện chủ bán gấp lô đất đường 13m Vĩnh Trung, Nha Trang
1.26 tỷ • 70m²
17.93 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
9
Đất nền thổ cư, sổ hồng riêng, đường Long Chiến, Bình Lợi, Vĩnh Cửu
950 tr. • 82m²
11.59 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
8
Siêu phẩm 4 tầng ôtô đỗ cửa DT 76M ( 4 x 19 ) đường 22 phường Linh Đông, TP Thủ Đức
7.9 tỷ • 76m²
103.95 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông