Nhà đất bán / An Giang / H. Chợ Mới / Tt. Mỹ Luông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Mỹ Luông, Huyện Chợ Mới
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
ĐẤT BIỆT THỰ MINI PHƯỜNG THỐNG NHẤT GẦN VINCOM
7 tỷ • 160m²
43.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Thống Nhất

Bán
7
Nhà vị trí đẹp TRUNG TÂM TP THUẬN AN gần VISIP 1 - PHÚ HỒNG THỊNH 8
3.75 tỷ • 64m²
58.59 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
3
Bán Đất, Vị trí: Thôn Tân Hạnh, xã Hòa Phước, huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1.8 tỷ • 290m²
6.21 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước
Bán
3
🇻🇳Kẹt tiền hạ 7 tỷ bán gấp Mặt tiền Liên Phường- Phú Hữu- tp Thủ Đức
93 tỷ • 958m²
97.08 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
Đất Nền Dự Án KCN VSIP III – Sổ Riêng, Giá Tốt, Pháp Lý Minh Bạch, Hỗ Trợ Vay Lên Đến 70%
1.25 tỷ • 70m²
17.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN BÊ TÔNG - TẶNG NHÀ CẤP 4 - KP2 - PHÚ TRINH - PHAN THIẾT
1.8 tỷ • 89.1m²
20.2 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
7
BÁN NHÀ 2 LẦU KIÊN CỐ - TRUNG TÂM PHƯỜNG 4, MỸ THO - GIÁ 2,3 TỶ (THƯƠNG LƯỢNG)
2.3 tỷ • 46.8m²
49.15 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, P. 4

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền 9m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng, giá tốt 7.1 tỷ
7.1 tỷ • 80m²
88.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường