Nhà đất bán / An Giang / H. Chợ Mới / X. Mỹ Hội Đông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mỹ Hội Đông, Huyện Chợ Mới
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
La Vida Residences, biệt thự, nhà phố liền kề, tọa lạc tại Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu.
5.9 tỷ • 87m²
67.82 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
6
Toà CHDV có dòng tiền tốt gần trường Đại học FPT, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
9.2 tỷ • 180m²
51.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
5
Bán nhà mới đẹp hẻm 49 Nguyễn Bỉnh Khiêm P. 3 Trung Tâm TP Vũng tàu
5.6 tỷ • 62m²
90.32 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
LÔ ĐẤT BIỆT THỰ AN HƯNG
9.35 tỷ • 311.8m²
30 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. An Hưng

Bán
5
Bán nhà HXH đường số 1, P. 11, Q. Gò Vấp
6.55 tỷ • 54m²
121.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
SIÊU HIẾM LÔ ĐẤT KHƯƠNG ĐÌNH
16 tỷ • 112m²
142.86 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Đình

Bán
4
Bán nhà mặt tiền đường Lê Thị Hồng Gấm, trung tâm chợ đêm, 4 phòng ngủ, 3 toilet, gần 90m2 full thổ cư, giá 7 tỷ 400
7.3 tỷ • 90m²
81.11 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, P. An Thới

Bán
4
BÁN NHANH LÔ ĐẤT 2.8HA - GIÁ MỀM NHẤT KHU VỰC, ĐẠ HUOAI, LÂM ĐỒNG 🌟
3.1 tỷ • 2.8 ha
0.11 tr./m²
Lâm Đồng, H. Đạ Huoai, Tt. Ma Đa Guôi