Nhà đất bán / An Giang / H. Chợ Mới / X. Long Điền B / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Long Điền B, Huyện Chợ Mới
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán CHCC S105 64m2 2 ngủ + 2 vệ sinh Giá 4,35 tỷ thu về Sổ đẹp cất két chờ khách đủ duyên
4.35 tỷ • 64m²
67.97 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
4
Bán nền đất khu Vạn Phát Hưng, đường Trường Lưu
3.6 tỷ • 81m²
44.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
NHÀ DÒNG TIỀN HOÀNG VĂN THÁI - KINH DOANH CCMN - 61M2 - 7 TẦNG - 18.9 TỶ
18.9 tỷ • 61m²
309.84 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Trung

Bán
2
Nhà cấp 4 xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai
8 tỷ • 207m²
38.65 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
2
SẮP HOÀN THIỆN – NHÀ PHỐ HIỆN ĐẠI TRỆT + LẦU
3.3 tỷ • 105m²
31.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
7
BÁN LÔ ĐẤT VIEW HỒ – VIEW ĐỨC MẸ NÚI CÚI – VIÊN NGỌC ẨN MÌNH TẠI ĐỊNH QUÁN, ĐỒNG NAI GIÁ 1 TỶ/1000M2
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
2
Bán nhà hẻm rộng khu Tây Sơn, Quy Nhơn
1.78 tỷ • 40.9m²
43.52 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
6
Giảm giá 100tr. Nhà Thuận Giao 03, Thuận An, Bình Dương
2.55 tỷ • 81.8m²
31.17 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao