Nhà đất bán / An Giang / H. Chợ Mới / X. Long Điền A / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Long Điền A, Huyện Chợ Mới
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán Căn Hộ Chung cư Amber Court 2PN DT 94m2
2.8 tỷ • 94m²
29.79 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Thống Nhất

Bán
7
Lô Đất 607 m2 Xã Sông Trầu Mặt Tiền KD Buôn Bán Nguyễn Hoàng sát vách TT trảng bom - ĐN
7.99 tỷ • 607m²
13.16 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu

Bán
6
NHÀ SÁT HẺM XE TẢI – XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH – 3 TẦNG – 52M2 – 4PN – 6.8 TỶ
6.8 tỷ • 52m²
130.77 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
3
Bán Nhà Riêng 4 Tầng 60m2 Văn Cao, Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng – 5.9 Tỷ, Ô Tô Vào Nhà, Tiện Kinh Doanh
5.9 tỷ • 60m²
98.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
2
🏆🏆BÁN ĐẤT BIỂN ĐẸP ĐƯỜNG BÙI BỈNH UYÊN DT100m2 Giá 5.1 tỷ tl nhẹ
5.1 tỷ • 100m²
51 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
SIÊU PHẨM – Đất mặt tiền Hồ Nghinh – cạnh đường Võ Văn Kiệt – 113m2
25.5 tỷ • 113m²
225.66 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
2
Bán gấp căn nhà thị trấn Định Quán, Đồng Nai 1Tỷ6
1.6 tỷ • 120m²
13.33 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
5
Bán nhà ngay khu tàu ngầm, Cam Ranh
1.89 tỷ • 100m²
18.9 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Cam Ranh, P. Cam Nghĩa