Nhà đất bán / An Giang / H. Chợ Mới / X. Kiến An / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Kiến An, Huyện Chợ Mới
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Nhà mặt tiền Bà Triệu trung tâm thành phố Quy Nhơn
3.1 tỷ • 37m²
83.78 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú

Bán
4
NỀN KDC TÁI ĐỊNH CƯ TÂN PHÚ THÀNH PHỐ CẦN THƠ - ĐƯỜNG B8
2.3 tỷ • 120m²
19.17 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú

Bán
2
BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT Ô TÔ LƯƠNG VĂN CAN – THUẬN HÓA, TP. HUẾ
4.1 tỷ • 135m²
30.37 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. An Cựu

Bán
7
Bán đất thổ cư tại Thị Trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An
2.4 tỷ • 112.7m²
21.3 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, Tt. Cần Đước

Bán
6
Chính Chủ Bán căn hộ Precia Quận 2, 6,2 tỷ, 101m2, 3PN, 2WC, Sổ Hồng Sở Hữu Lâu Dài
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
5
BÁN NHÀ HỒ VÕ THỊ SÁU - HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI 1 ĐẾN 3 TỶ
1.95 tỷ • 20m²
97.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Thanh Nhàn

Bán
5
Bán nhà mới hoàn thiện Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh
1.4 tỷ • 110m²
12.73 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
2
CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT 1.500M2 CÓ 300M2 THỔ CƯ – CÁCH TRUNG TÂM PHAN THIẾT CHỈ 9KM
990 tr. • 1500m²
0.66 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính