Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Thành / X. Hòa Bình Thạnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Hòa Bình Thạnh, Huyện Châu Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN 2 CĂN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU SÁT NHAU ĐƯỜNG VĨA HÈ ĐỐI DIỆN TRƯỜNG HỌC ĐINH TIÊN HOÀNG, P THẮNG TAM, TPVT
7.05 tỷ • 47.7m²
147.8 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
9
TOÀ CĂN HỘ MẶT TIỀN THẠCH LAM – GẦN BIỂN MỸ KHÊ, ĐÀ NẴNG
16.9 tỷ • 81m²
208.64 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
CẦN BÁN NHÀ GẤP TRẢ TRƯỚC 600TR NHẬN NHÀ
1.6 tỷ • 85m²
18.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
2
💥Bán Gấp Căn Nhà Mặt Tiền Lý Thái Tổ Trung Tâm Thành Phố Quy Nhơn
6.7 tỷ • 75.62m²
88.6 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nguyễn Văn Cừ

Bán
3
Lô đất lớn gần sát sông Hàn và đường Trần Hưng Đạo, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 195m²
51.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
3
Đất KDC Đất Mới ngã tư Chiêu Liêu, phường Tân Bình, TP. Dĩ An
2.05 tỷ • 62.7m²
32.7 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
5
500m2 đất cây lâu năm Tp Tân An, Long An
600 tr. • 500m²
1.2 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Hướng Thọ Phú

Bán
Bán nhà trung tâm Đà Nẵng
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê