Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Thành / X. Bình Thạnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bình Thạnh, Huyện Châu Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG E2 PHƯỜNG TRẤN BIÊN ( BỬU LONG CŨ)
3.3 tỷ • 75.18m²
43.89 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
3
Đất đường Bùi Cầm Hổ, Nam Cầu Cẩm Lệ - 2 tỷ 7x0
2.75 tỷ • 100m²
27.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
2
🅱 BÁN NHÀ CŨ TIỆN XÂY DỰNG MỚI sau lưng siêu thị coopmart Bến Tre
1.15 tỷ • 53m²
21.7 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. 4

Bán
6
SKYLINE TOWNHOUSE NAM LONG GARDEN
6 tỷ • 79.8m²
75.19 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
GIẢM 500 TR, GIÁ MỚI CHỈ 10.5 TỶ – NHÀ 2 MẶT HẺM, TIỆN XÂY MỚI!
10.5 tỷ • 57m²
184.21 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 12

Bán
🏆BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG VÕ QUẢNG dt100m2 Gía 5ty050 tl nhẹ
5.05 tỷ • 100m²
50.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
2
Bán 693m2 đất có 300m2 ONT Gò Sạn, Bắc Phong, Ninh Thuận
2.2 tỷ • 693m²
3.17 tr./m²
Ninh Thuận, H. Thuận Bắc, X. Bắc Phong

Bán
6
Bán nhà mới Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương
1.65 tỷ • 100m²
16.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An