Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Thành / X. An Hòa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã An Hòa, Huyện Châu Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN 2 LÔ ĐẤT ĐẸP - THÔN YÊN KHÊ, VIỆT HÒA, KHOÁI CHÂU, HƯNG YÊN 🔥
150 tr. • 136m²
1.1 tr./m²
Hưng Yên, H. Khoái Châu, X. Việt Hòa

Bán
4
Bán nhanh căn 3PN 2WC, 72m2, giá rẻ nhất - Chung cư Hưng Ngân, Quận 12, view đẹp, thoáng mát
1.85 tỷ • 72m²
25.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
8
BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – CƯ ÊBUR – CÁCH TRUNG TÂM TP. BUÔN MA THUỘT CHỈ 7KM
1.98 tỷ • 300m²
6.6 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
7
BÁN NHÀ 1 LẦU ĐẸP PHƯỜNG LÁI THIÊU - THUẬN AN
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu

Bán
3
🌊 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN PHAN THỊ NỂ – GẦN BIỂN – 80m2 – GIÁ 6,XX TỶ 🌊
6.99 tỷ • 80m²
87.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
HÀNG HIẾM VỪA RỘNG, VỪA CỰC DÀI TẠI ĐƯỜNG B THÔN 3 CƯ ÊBUR
2.15 tỷ • 239.1m²
8.99 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
7
Bán nhanh nhà đường Nguyễn Văn Trỗi trước Tết, vị trí đắc địa kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Bán đất hẻm 217 Nguyễn Hữu Cảnh, P. Thắng Nhất, Vũng Tàu
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất