Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Thành / X. Cần Đăng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Cần Đăng, Huyện Châu Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Bán Nhà trệt lầu Cầu Ngã Bát, Đường Trương Vĩnh Nguyên, P. Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
2.2 tỷ • 83m²
26.51 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Thường Thạnh

Bán
6
Biệt Thự Hoà Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
11.5 tỷ • 320m²
35.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú

Bán
3
Bán nhà mặt đường 422b xã vân canh,hoài đức Hà Nội gần chợ canh dt sổ 100m2 stsd 136m2 mt:4,5m mặt thoáng sau 3m - Giá: 32 tỷ ( có thương lượng )
32 tỷ • 136m²
235.29 tr./m²
Hà Nội, H. Hoài Đức, X. Vân Canh

Bán
7
🔥 NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN NGAY CẦU HÒA XUÂN – GIÁ 7,X TỶ 🔥
7.5 tỷ • 73m²
102.74 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán Nhà ấp Thanh Bình, xã An Bình, Châu Thành, Tây Ninh
780 tr. • 270m²
2.89 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, X. An Bình

Bán
3
Bán lô đất thuộc Láng Dài - Long Đất - BRVT
990 tr. • 283m²
3.5 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Láng Dài

Bán
9
VÍP 3 MẶT TIỀN KHO BÃI , NHÀ VƯỜN 1.050M TĐC-HÒA NINH- H.VANG ĐÀ NẴNG0901175969
15.5 tỷ • 1050m²
14.76 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Ninh

Bán
2
Vị Trí Kinh Doanh. Siêu Lướt, MT Khu Chợ Dinh - Đường Nguyễn Thành Trí
2.45 tỷ • 80m²
30.63 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình