Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Thành / X. Bình Hòa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bình Hòa, Huyện Châu Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2 lô liền kề mặt tiền đường nhựa Hoà Thắng, P. Tân Lập
1.38 tỷ • 125m²
11.04 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Lập

Bán
11
CẦN BÁN NHÀ 2 TẦNG SIÊU ĐẸP – ĐƯỜNG LIÊM LẠC 16
4.55 tỷ • 100m²
45.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán đất mặt tiền Cao tốc Mỹ phước Tân Vạn, An Phú, Thuận An
5.7 tỷ • 188m²
30.32 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
NHÀ MỚI XÂY HẺM 115 - LƯƠNG VĂN CHẤN - TP. TÂN AN
1.39 tỷ • 105m²
13.24 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. Khánh Hậu

Bán
6
Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - 25M2- 3 Tầng - Giá 2.9 Tỷ
2.9 tỷ • 25m²
116 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Tây

Bán
6
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 1 LẦU - MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ - KHU DÂN CƯ HỒNG PHÁT - THÀNH PHỐ CẦN THƠ - FULL NỘI THẤT CAO CẤP
7.19 tỷ • 108m²
66.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
3
🔥 HÀNG HIẾM TẠI VĂN GIANG - LÔ GÓC 2 MẶT ĐƯỜNG GIÁ TỐT 🔥
2.54 tỷ • 60m²
42.33 tr./m²
Hưng Yên, H. Văn Giang, X. Tân Tiến

Bán
12
BÁN BIỆT THỰ CAO CẤP MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU CẦU – KDC VẠN PHÁT, CỒN KHƯƠNG, P.CÁI KHẾ, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ
60 tỷ • 1217m²
49.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế