Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Thành / Tt. Vĩnh Bình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Vĩnh Bình, Huyện Châu Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
PHẠM VĂN CHIÊU- HẺM XE HƠI - 86M2 - 3 TẦNG - 5PN - CHỈ 7 TỶ 3
7.3 tỷ • 86m²
84.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
4
Nhà 1 lầu 1 trệt Kp Đông Chiêu A, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
2.7 tỷ • 65m²
41.54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
BÁN NHÀ 1 TRỆT 3 LẦU HẺM XE 4 CHỔ ĐƯỜNG BACU PHƯỜNG VŨNG TÀU
4.8 tỷ • 40m²
120 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
6
Nhà 3 Tầng – Hà Huy Giáp, Hòa Cường – 4pn – 7,5 tỷ
7.5 tỷ • 72m²
104.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
2
Bán cặp nền đường số 7, Khu dân cư P4, TP Vị Thanh, Hậu Giang
1.55 tỷ • 230m²
6.74 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Iv

Bán
6
HOMSTAY TẦNG GẦN BIỂN THƯƠNG CHÁNH PHAN THIẾT
4.5 tỷ • 90m²
50 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
6
CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ VIEW SÔNG – MT EASTMARK CITY – 3PN, 95-100M2 – GIÁ 4.15 TỶ
4.15 tỷ • 95m²
43.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
BÁN NHÀ ĐẸP AN HOÀ 10 – KHUÊ TRUNG – VÀO Ở NGAY - 6,x tỷ
6.4 tỷ • 77m²
83.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung