Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lạc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Bảo Lạc, Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà 4 tầng mới tinh dân xây độc lập Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi
3.65 tỷ • 40m²
91.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
5
BÁN GẤP – LÔ ĐẤT DUY NHẤT HẺM 147 ĐỖ XUÂN HỢP, P. TÂN LỢI, BUÔN MA THUỘT
1.85 tỷ • 100m²
18.5 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Lợi

Bán
3
Bán đất Vĩnh Ngọc - 2 mặt tiền
1.65 tỷ • 106.6m²
15.48 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
3
2 LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA AN PHÚ ĐÔNG 27, Q12
3.85 tỷ • 71m²
54.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. An Phú Đông

Bán
3
🔥 GIÁ CỰC TỐT – ĐẤT KDC BÁ TÙNG - Giá chỉ 3,x TỶ! 🔥
3.75 tỷ • 100m²
37.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
7
NHÀ MỚI XÂY 1 TRỆT 2 LẦU - ĐƯỜNG CHU VĂN AN KHU DÂN CƯ THỚI NHỰT 2 - THÀNH PHỐ CẦN THƠ
6.35 tỷ • 80m²
79.38 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
8
Bán nhà đường Bình Trị Đông, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân
3.65 tỷ • 52.5m²
69.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Trị Đông

Bán
3
Nhà 3 TẦNG Sau Lưng Khu Đô Thị Vĩnh Điềm Trung, Tp. NHA TRANG
3.2 tỷ • 89m²
35.96 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp