Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lạc / X. Khánh Xuân / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Khánh Xuân, Huyện Bảo Lạc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà Tư Đình 4 tầng – 1 tum: 32m2 – 9.5 tỷ.
9.5 tỷ • 32m²
296.88 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
5
Bán gấp 83m2 KDC Tân Mỹ xã Mỹ Lệ, huyện Cần Đước
950 tr. • 83m²
11.45 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Mỹ Lệ

Bán
4
Săn ngay nhà 3 tầng kiệt nhựa gần đường Hà Huy Tập, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 140m²
35.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
Bán nhà mặt tiền số 230 Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An
9.5 tỷ • 96m²
98.96 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT ĐÀO SƯ TÍCH – 90m2 – GIÁ 4,85 TỶ 🔥
4.85 tỷ • 90m²
53.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
5
Bán đất rẻ vị trí đẹp gần đường Nguyễn Du 50m, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An
4.25 tỷ • 85m²
50 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
6
Bán 2 Lô Đất tại xã Ea Tu, TP. Buôn Ma Thuột
1.9 tỷ • 200m²
9.5 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Tu

Bán
8
P14, Q10 - Tô Hiến Thành - quá hiếm phân khúc trên 10 tỷ - nhưng bán dưới 10 tỷ
9.86 tỷ • 40m²
246.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 14