Nhà đất bán / Cao Bằng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🏡 ĐẤT KDC BÁ TÙNG – 100M2 – ĐƯỜNG 5M5 – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT NỀN KHU ĐÔ THỊ MỸ GIA THÁI HƯNG (GÓI 5). GIÁ 33tr/m2
3.3 tỷ • 100m²
33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
4
🔥 ĐẤT ĐƯỜNG HÒA PHÚ 9, HÒA MINH – 6 TỶ HƠN – VỊ TRÍ ĐẸP!
6.15 tỷ • 90m²
68.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
Bất động sản Long Biên-Bán nhà Thạch Bàn 30m2-5.1tỷ-5tầng (đang xây tầng tầng 5).
5.1 tỷ • 30m²
170 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
2
Bán Đất Kiệt Ô TÔ Hoàng Quốc Việt - TP Huế Giá Chỉ 2 Tỷ
2 tỷ • 100m²
20 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Phương

Bán
Nhà mặt tiền Nguyễn Thái Học - Quy Nhơn Nam
6.3 tỷ • 47.5m²
132.63 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam

Bán
Bán lô góc mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ
45 tỷ • 197m²
228.43 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Lộc Thọ

Bán
4
BÁN NHÀ GIẢM GIÁ SÂU – TỪ 6 TỶ CHỈ CÒN 5,5 TỶ – MẶT TIỀN HT 10, Q12
5.5 tỷ • 50.8m²
108.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành