Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Quảng Hòa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Quảng Hòa, Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán đất TĐC Đại Phước 140m2, Nhơn Trạch, Đồng Nai
4.2 tỷ • 140m²
30 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
6
CẦN BÁN NHÀ GẤP TRẢ TRƯỚC 600TR NHẬN NHÀ
1.6 tỷ • 85m²
18.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
🏆🏆CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG PHONG BẮC 5 dt102m2 Giá 5.3 tỷ tl
5.3 tỷ • 102m²
51.96 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
KDC 586 đường số 6 trục chính TP Vị Thanh, Hậu Giang
380 tr. • 100m²
3.8 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Vii

Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP – HẺM XE HƠI – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP – GIÁ CHỈ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 54m²
103.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
3
Nhanh tay mua ngay nhà đẹp giá rẻ gần Điện Biên Phủ, TP. Đà Nẵng
4 tỷ • 62m²
64.52 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
8
5 Lô liền kề - 2 mặt tiền Ngã 4 Quán Gò – 540m2
1.3 tỷ • 540m²
2.41 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An

Bán
7
Bán nhà
3.99 tỷ • 52m²
76.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu