Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Quảng Hòa / X. Phúc Sen / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phúc Sen, Huyện Quảng Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Mua ngay lô đất mặt tiền đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 104m²
67.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
5
QUẬN 12 - NHỈNH 8 TỶ – NHÀ 150M2 – HẺM XE TẢI – CÁCH MẶT TIỀN 50M – CHỈ 8.7 TỶ
8 tỷ • 147m²
54.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Lộc

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền đường Tỉnh Lộ 44A, xã Tam An , huyện Long Đất ( An Ngãi cũ)
2.35 tỷ • 80m²
29.38 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Tam An

Bán
4
🏡 **CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG** 🏡
4.45 tỷ • 61m²
72.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT BỜ QUAN 9 – 100m2 – GIÁ 6,X TỶ 🔥
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
3
Nhà bán Sổ Riêng GÓC 2 MẶT TIỀN , phường Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An
5.8 tỷ • 75m²
77.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
7
CHỦ GỬI BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU 3 TẤM TẠI KDC P. QUANG VINH ( NAY LÀ P. TRẤN BIÊN )
4 tỷ • 50m²
80 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
Bán nhà đường Võ Thị Sáu, P.2, Vũng Tàu. Hẻm nội bộ rộng 8m 2 ô tô tránh nhau
9 tỷ • 61m²
147.52 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2