Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Quảng Hòa / X. Hồng Quang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Hồng Quang, Huyện Quảng Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
SIÊU PHẨM LÔ GÓC 3 TẦNG – ĐẲNG CẤP TẠI PHƯỜNG PHÚ SƠN – THANH HÓA
10.68 tỷ • 102.6m²
104.09 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. Phú Sơn

Bán
12
Nhà mới ngõ 95 Vũ Xuân Thiều, 4,5 tầng thang máy, 45m2
7.5 tỷ • 45m²
166.67 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Phúc Lợi

Bán
8
🔥 ĐẤT MẶT TIỀN ĐỒNG KHOA – GIÁ RẺ BẤT NGỜ – NGAY CÔNG VIÊN BỜ SÔNG! 🔥
5.45 tỷ • 100m²
54.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
LÔ ĐẤT BIỆT THỰ AN HƯNG
9.35 tỷ • 311.8m²
30 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. An Hưng
Bán
86m2 Đường số 7 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường 3,5 tỷ
35 tr. • 86m²
0.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
Bán nhà Thôn 3 Chính Mỹ - thuộc phường Lê Ích Mộc
1.95 tỷ • 72.5m²
26.9 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, X. Quang Trung

Bán
8
Nhà mới đối diện GiGa Mall - Đường 49 Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức (N135)
7.3 tỷ • 60m²
121.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
5
🔥 ĐẤT KHU ĐÔ THỊ HÒA QUÝ – NGANG 6M – GIÁ TỐT! 🔥
5.29 tỷ • 111m²
47.66 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn