Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Quảng Hòa / X. Phi Hải / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phi Hải, Huyện Quảng Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
5
Bán Gấp Khách Sạn 3 Sao Royal Hotel, Khu Công Nghiệp Bá Thiện 2, Vĩnh Phúc – Giá Chỉ 6.95 Tỷ, Pháp Lý Rõ Ràng, Vị Trí Đắc Địa!
6.95 tỷ • 120m²
57.92 tr./m²
Vĩnh Phúc, H. Bình Xuyên, Tt. Bá Hiến

Bán
5
Bán nhà gác lửng gần chợ Quang Thắng, Trảng Dài, Biên Hoà
2.19 tỷ • 115m²
19.04 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
Lô đất Nhơn Thọ 1 – Hòa Phước – gần Trường Nguyễn Văn Linh
1.35 tỷ • 133m²
10.15 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHÀ ĐẸP - THỊ TRẤN ĐỨC HÒA, LONG AN
2.05 tỷ • 92m²
22.28 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, Tt. Đức Hòa

Bán
3
Bán đất TDC Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một
2.85 tỷ • 199.7m²
14.27 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Tương Bình Hiệp

Bán
3
Sỡ hữu ngay lô đất ở vị trí ven biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
17 tỷ • 96m²
177.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 2 lầu mặt tiền đường Tú Xương, P. 4, TP Vũng Tàu
7.7 tỷ • 85m²
90.59 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
Bán Khách Sạn Mặt tiền Bùi Thị Xuân, P. 2, TP. Đà Lạt
33 tỷ • 112m²
294.64 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 2