Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Quảng Hòa / X. Quốc Toản / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quốc Toản, Huyện Quảng Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất ở thị trấn Phước Hải
1.35 tỷ • 175m²
7.71 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải

Bán
7
Cần bán nhà gấp 1 trệt 1 lầu Tân Uyên Bình Dương
1.95 tỷ • 70m²
27.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
5
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ MỚI XÂY – KHU DÂN CƯ CAO CẤP
7.68 tỷ • 96m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
8
BÁN MẶT TIỀN LÊ ĐỨC THỌ, P. 13, Q. GÒ VẤP, TP.HCM
10.2 tỷ • 71m²
143.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
3
Bán lô đất mặt tiền Mai Chí Thọ rộng 20m, Phường Trần Quang Diệu, Quy Nhơn
2.15 tỷ • 81m²
26.54 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH - P THÀNH CÔNG - TP. BUÔN MA THUỘT
5.3 tỷ • 97.6m²
54.3 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Thành Công

Bán
4
Bán toà CHDV đẹp gần đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
13.9 tỷ • 90m²
154.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
6
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP HIỆP THẠNH, GÒ DẦU, TÂY NINH
380 tr. • 150m²
2.53 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Hiệp Thạnh