Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Quảng Hòa / X. Tự Do / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tự Do, Huyện Quảng Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Chủ gửi bán 682m2 đất mặt tiền đường nhựa tại Đá Bạc, Châu Đức
1.79 tỷ • 682m²
2.62 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Đá Bạc

Bán
12
Nhà 2 Tầng - Tiên Sơn 17 – Full nội Thất – 70m2 – 7,x tỷ
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
12
NHÀ 2 TẦNG 2 MẶT TIỀN SÁT CHỢ HOÀ THỌ TÂY- CẨM LỆ - ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 80m²
41.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Tây

Bán
5
Siêu phẩm góc 2 mặt tiền hẻm 8m đường Kênh 26/3 Q.Bình Tân 48m2 giá chỉ 4.6 tỷ
4.6 tỷ • 48m²
95.83 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hòa

Bán
5
Bán nhà Đức Hòa, Long An giáp Hóc Môn
2.55 tỷ • 175m²
14.57 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Mỹ Hạnh Nam

Bán
5
Bán nhà sổ đỏ – Ngõ 353 Đ. Bát Khối -Long Biên: DT 36m2 – Giá 7.5 tỷ (nhà xây mới 6 tầng).
7.5 tỷ • 36m²
208.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
3
🔥 NHÀ MẶT PHỐ TRUNG TÂM - NGUYỄN DỮ – GIÁ CHỈ 6.9 TỶ! 🔥
6.9 tỷ • 80m²
86.25 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
3
Đất Bến Xe Đức Long – 100m2 – 2 tỷ300
2.3 tỷ • 100m²
23 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước